Desilogen

100.000,00 ₫
In stock
SKU
Desilogen
Chỉ định: Điều trị cảm cúm, nhức đầu

Hoạt chất - hàm lượng: Paracetamol 400 mg
                                            Chlopheniramin maleat 2 mg   

Chỉ định: Điều trị cảm cúm, nhức đầu    

Quy cách: Hộp 25 vỉ x 20 viên nén

Write Your Own Review
You're reviewing:Desilogen
Your Rating
Demo Website. Thông tin thuốc chỉ mang tính chất tham khảo - Khi dùng thuốc cần tuyệt đối tuân theo hướng dẫn của Bác sĩ. Web đang xây dựng. Bán hoặc hợp tác & đầu tư.