Hapacol Extra

48.000,00 ₫
In stock
SKU
Hapacol Extra
Thuốc Hapacol Extra làm giảm các cơn đau nhức như nhức đầu, đau răng, đau họng, đau bụng kinh, đau nhức cơ, gân, đau do chấn thương, đau do viêm khớp, viêm xoang, đau nhức do cảm lạnh, cảm cúm. Hạ sốt.

Hapacol Extra


CÔNG THỨC:
Paracetamol.............. 500 mg
Cafein.......................... 65 mg
Tá dược vừa đủ......... 1 viên
(Tinh bột mì, màu erythrosin lake, PVP K30, bột talc, magnesi stearat, aerosil, sodium starch glycolate, mùi dâu bột)

DẠNG BÀO CHẾ:
Viên nén dài.

ĐÓNG GÓI:
Hộp 10 vỉ x 10 viên nén dài.

CHỈ ĐỊNH:
Làm giảm các cơn đau nhức như nhức đầu, đau răng, đau họng, đau bụng kinh, đau nhức cơ, gân, đau do chấn thương, đau do viêm khớp, viêm xoang, đau nhức do cảm lạnh, cảm cúm. Hạ sốt.

CHỐNG CHỈ ĐỊNH:
Mẫn cảm với một trong các thành phần của thuốc. Suy chức năng gan.

THẬN TRỌNG:
Suy thận nặng.

.

Write Your Own Review
You're reviewing:Hapacol Extra
Your Rating
Demo Website. Thông tin thuốc chỉ mang tính chất tham khảo - Khi dùng thuốc cần tuyệt đối tuân theo hướng dẫn của Bác sĩ. Web đang xây dựng. Bán hoặc hợp tác & đầu tư.