Padobaby

60.000,00 ₫
In stock
SKU
Padobaby
Chỉ định: Giảm đau, hạ sốt, chống viêm

Hoạt chất - hàm lượng: Paracetamol 325 mg
Chlopheniramin maleat 2 mg

Chỉ định: Giảm đau, hạ sốt, chống viêm

Quy cách: Hộp 50 gói 3g thuốc bột uống

Write Your Own Review
You're reviewing:Padobaby
Your Rating
Demo Website. Thông tin thuốc chỉ mang tính chất tham khảo - Khi dùng thuốc cần tuyệt đối tuân theo hướng dẫn của Bác sĩ. Web đang xây dựng. Bán hoặc hợp tác & đầu tư.