Paracetamol F.B

21.000,00 ₫
In stock
SKU
Paracetamol F.B
Thuốc Paracetamol F.B trị sốt nóng, cảm, sổ mũi, nhức đầu, đau dây thần kinh, đau răng và đau thấp khớp.

Paracetamol F.B

THÀNH PHẦN: Mỗi viên nang chứa:
- Paracetamol.............................400 mg
- Thiamin hydrochlorid................50 mg
- Chlorpheniramin maleat............2 mg
- Tá dược vừa đủ 1 viên.

ĐÓNG GÓI:
- Hộp 10, 20 vỉ x 10 viên.
- Chai 100 viên.

CHỈ ĐỊNH:
- Trị sốt nóng, cảm, sổ mũi, nhức đầu, đau dây thần kinh, đau răng và đau thấp khớp.

CÁCH DÙNG & LIỀU DÙNG: Dùng uống.
- Người lớn: 1 viên/lần, ngày 2 - 3 lần.
- Trẻ em: ½ liều người lớn.

Write Your Own Review
You're reviewing:Paracetamol F.B
Your Rating
Demo Website. Thông tin thuốc chỉ mang tính chất tham khảo - Khi dùng thuốc cần tuyệt đối tuân theo hướng dẫn của Bác sĩ. Web đang xây dựng. Bán hoặc hợp tác & đầu tư.