Paracetamol-P

396.500,00 ₫
In stock
SKU
Paracetamol-P
Thuốc Paracetamol-P trị ban nóng, cảm mạo, các chứng đau nhức, nhức đầu, nhức răng, chảy nước mũi, ho.

Paracetamol-P


THÀNH PHẦN: Mỗi gói 1,5g thuốc cốm chứa:
- Paracetamol...........................325 mg
- Thiamin hydrochlorid..............10 mg
- Chlorpheniramin maleat..........2 mg
- Tá dược vừa đủ 1 gói.

QUI CÁCH ĐÓNG GÓI:
- Bao 20 gói x 1,5g. Thùng 6000 gói.

CHỈ ĐỊNH:
- Ban nóng, cảm mạo, các chứng đau nhức, nhức đầu, nhức răng, chảy nước mũi, ho.

CÁCH DÙNG & LIỀU DÙNG: Dùng uống.
* Trẻ em:
- Dưới 1 tuổi : ¼ gói, 3 - 4 lần / ngày.
- Từ 1 - 5 tuổi : 1/3 gói, 3 - 4 lần / ngày.
- Từ 5 - 10 tuổi : ½ gói, 3 - 4 lần / ngày.
- Từ 10 - 15 tuổi :1 gói, 3 - 4 lần / ngày.

Write Your Own Review
You're reviewing:Paracetamol-P
Your Rating
Demo Website. Thông tin thuốc chỉ mang tính chất tham khảo - Khi dùng thuốc cần tuyệt đối tuân theo hướng dẫn của Bác sĩ. Web đang xây dựng. Bán hoặc hợp tác & đầu tư.