Telfor 180

0,00 ₫
In stock
SKU
Telfor 180
Thuốc Telfor 180 điều trị các triệu chứng viêm mũi dị ứng như: hắt hơi, chảy nước mũi, ngứa mũi, ngứa vòm miệng và họng, mắt ngứa đỏ và chảy nước mắt, điều trị các triệu chứng nổi mề đay tự phát mạn tính: ngứa, nổi mẩn đỏ.

Telfor 180

CÔNG THỨC:
Fexofenadin HCl ......................180 mg
Tá dược vừa đủ ........................1 viên
(Lactose, avicel, PVP, sodium starch glycolat, magnesi stearat, HPMC, PEG 6000, titan dioxyd, talc, oxyd sắt đỏ, màu orange lake).

DẠNG BÀO CHẾ:
Viên nén bao phim.

ĐÓNG GÓI:
Hộp 2 vỉ x 10 viên.

CHỈ ĐỊNH:
Điều trị các triệu chứng viêm mũi dị ứng như: hắt hơi, chảy nước mũi, ngứa mũi, ngứa vòm miệng và họng, mắt ngứa đỏ và chảy nước mắt.
Điều trị các triệu chứng nổi mề đay tự phát mạn tính: ngứa, nổi mẩn đỏ.

CHỐNG CHỈ ĐỊNH:
Mẫn cảm với bất kỳ thành phần nào của thuốc.

THẬN TRỌNG:
Độ an toàn và hiệu quả của fexofenadin ở trẻ em dưới 6 tuổi chưa được nghiên cứu. Không dùng chung với các thuốc kháng histamin khác.
Thận trọng khi dùng cho bệnh nhân đã có nguy cơ tim mạch, người có chức năng thận suy giảm.
Phụ nữ có thai và cho con bú.

Write Your Own Review
You're reviewing:Telfor 180
Your Rating
Demo Website. Thông tin thuốc chỉ mang tính chất tham khảo - Khi dùng thuốc cần tuyệt đối tuân theo hướng dẫn của Bác sĩ. Web đang xây dựng. Bán hoặc hợp tác & đầu tư.